เวียนมาอีกครั้งสำหรับเทศกาลดนตรี Coachella นอกจาก Lineup ที่ขนขบวนกันมาแบบแน่นมากๆ แฟชั่นของสาวๆก็แน่นเวอร์ไม่แพ้กัน เพราะเข้าสู่หน้าร้อนแบบเต็มตัว เหล่าบรรดาเซเลบเลยจัดเต็มสไตล์โบโฮกันแบบไม่มีใครยอมใคร จนลืมไปเลยว่านี่เทศกาลดนตรีนะเธอ ไม่ใช่แฟชั่นวีค แต่เป็นเพราะกระแสการแต่งตัวนี่ล่ะ ทำให้ Coachella รู้จักไปในวงกว้าง สปอนเซอร์ทั้งหลายก็หลั่งไหลเข้ามา ทั้ง H&M และแบรนด์เสื้อผ้า เครื่องดื่มอื่นๆ จนกลายเป็นอีเวนท์ที่ทุกคนตั้งตารอไปแล้ว เราเองก็เช่นกัน แน่นอนว่า ShopSpot ขอโฟกัสที่เสื้อผ้าชิคๆอยู่แล้ว 

A post shared by Amanda Steele (@amandasteele) on

A post shared by ALLI SIMPSON (@allisimpson) on

A post shared by Meg Lansburgh (@meglansburgh) on

A post shared by Sweet Bergamot (@sweetbergamot) on

A post shared by ’99 (@vogueemodels) on

A post shared by Klara Crowley (@klaracrow) on

A post shared by Eva Gutowski (@mylifeaseva) on

A post shared by JENEY (@jeneyta) on

A post shared by @cinndydo on

A post shared by @cinndydo on

A post shared by Amber Ortiz (@ammbbsss) on

A post shared by LESLIE HUHN (@lesliehuhn) on

A post shared by Carrie H (@carri3h) on

A post shared by Shelby (@portrait_modes) on

A post shared by Anna ⚡️ (@anna.loya) on

A post shared by Ays Yuva (@aysyuva) on

A post shared by Ays Yuva (@aysyuva) on

A post shared by Coachella (@coachella) on

A post shared by Tania Tasha Tan (@taniatasha) on

A post shared by ROBERTA (@robertapecoraro) on

A post shared by REVOLVE (@revolve) on

A post shared by Camila Coelho (@camilacoelho) on

A post shared by Camila Coelho (@camilacoelho) on

A post shared by Camila Coelho (@camilacoelho) on

ถ้ายังไม่จุใจ สาวๆสามารถกลับไปดูย้อนหลังของปีที่แล้วได้ที่ https://article.shopspot.co.th/ss-article/boho-coachella-2016

เรียบเรียงโดย ShopSpot

ทีมงาน ShopSpot ขอสงวนสิทธิ์ไม่ให้ผู้ใด คัดลอก ทำซ้ำ หรือดัดแปลงเนื้อหา
ในหน้านี้ไปใช้โดยไม่ได้รับอนุญาต มิฉะนั้นจะดำเนินการตามขั้นตอนตามกฏหมาย

ติดต่อลงโฆษณา  Click 

 

Follow us on Instagram : ShopSpot_TH
Facebook : ShopSpot TH

Download iOS – appsto.re/th/pTjXE.i
Android – goo.gl/4j6GlD

บทความที่คุณอาจจะชอบ

แฟชั่น 10 ลุครับซัมเมอร์ ของเหล่าแฟชั่นนิสต้า ที่ง... เผลอแปปเดียวซัมเมอร์ก็มาเยือนอีกแล้ว และใช่ค่ะ! ซีซั่นใหม่ก็ต้องมาพร้อมกับเทรนด์ แฟชั่น ใหม่ๆ ซึ่งเราเชื่อว่า ขาช้อปแฟชั่นนิสต้าหลายคนคงเริ่มเตรียมตัว...
สวยท้าแดดแบบชิคๆ ด้วยการแมทช์ ‘Off Shoulder ... สวัสดีค่ะซิส! อุณหภูมิฮอทปรอทแตกที่ใครๆ ก็อยากจะคลายความร้อน บ้างก็หนีร้อนไปทะเล บ้างก็เดินตากแอร์สวยๆ ที่ห้าง และการแต่งตัวคงหนีไม่พ้นการใส่กางเกงข...
How to : ‘Grey Outfit’ เสื้อผ้าสีเทา ห... ถ้าจะพูดถึงเทรนด์สีเสื้อผ้าที่ให้อารมณ์สุขุม เป็นทางการ และสามารถพร้อมใส่ได้ทุก Lifestyle ในชีวิตประจำวัน "Grey Outfit" หรือ "เสื้อผ้าโทนสีเทา" ถือเ...
Flora Maxi Dress เดรสลายดอก สุดปัง! ฟินิชลุคสวยชิล... ใกล้เข้าสู่ซัมเมอร์แบบนี้ สาวๆ คงรอใส่เสื้อผ้าสีสันสดใส ท้าแดดกันอยู่ใช่มั้ยคะ และคงไม่มีอะไรอินเทรนด์ และเหมาะสมไปกว่าชุดลายดอกไม้หวานๆ อย่าง Flora...
No more articles

Like Us 😀

อัพเดทเทรนด์ชิคๆ คูลๆ ทุกวัน ได้ที่นี่
กด Like เลย!!


Liked สีเทาคือไลค์เรียบร้อยแล้วนะ^^